PATA RAMANI ZA NYUMBA BOMBA ZENYE GHARAMA NAFUU KABISA.































































20 comments:

  1. naomba unipe gharama ya ujenzi hadi kukamilika kwa hiyo nyumba




    David
    Mtwara

    ReplyDelete
    Replies
    1. hello David; kama ni mahesabu kumbuka pia ni part ya kazi inayostahili kulipiwa tunaita kiufundi (BOQ)
      kama utahitaji zaidi huduma zetu wasiliana kwa 0763815054 email berot54@yahoo.com. asante kwa kutembelea BEROT wakaribishe na wengine wapate huduma zetu

      Delete
  2. habari, na pole na shughuli kiongozi.samahan ndugu kwa raman ya nyumba ya vyumba vinne vya kulala viwili vkiwa ni mstr bdroom sebure na chumba cha kusomea anbacho kitatumika kama chumba cha salaa,jiko na sehemu ya chakula shiling ngapi?.NGARE

    ReplyDelete
  3. hakuna group la whatsapp linalotoa updates mbalimbali kwa wateja au Raia wema watakaopenda kupata updates kuhusu mijengo ya kisasa

    ReplyDelete
  4. Sleifik hajjir kutoka zanzibar hata mm nahita icho kitu ila iwe smpo sana maana je kama kuna group yoyote niambie pia niatalipia wa mucjali

    ReplyDelete
  5. Nahitaji nyumba ya kawaida sana ya vyumba vitatu garama yake sh ngap

    ReplyDelete
  6. Nahitaji makisio ya vifaa kwa nyumba ya ghorofa ya floor 1 yenye vyumba 3 juu na 3 chini plus dining, seating, na kitchen. My e mail: sirikitoi@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. This comment has been removed by the author.

      Delete
  7. KARIBU BEDATZ.COM EMAIL YETU NI ezeqieljohn91@gmail.com pata vyumba vitatu na vine vyenye master na nyumba yenye gorofa moja karibuni no 0763399741

    ReplyDelete
  8. MIMI NAITWA WILLIAM LUKUVI NATAKA RAMANI YA NYUMBA VITATU NI SH NGAPI

    ReplyDelete
  9. Sasa tunakupataje? Maana hata haujibu comments zetu. Naomba uweke hapa mawasiliano yako basi

    ReplyDelete
  10. safi zipo kazi nzuri sana naomba mnicheki tufanye connection fulani kwa ajili ya kuexpande soko lenu zaidi mana wahitaji ni wengi my email yangu ni
    alfachengula94@gmail.com au 0754220454

    ReplyDelete
    Replies
    1. email CORRECTION: wavemediapro.tz1@gmail.com

      Delete
  11. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwa mahitaji ya Picha nzuri na Video za kisasa kwenye Sherehe yako tufollow kwenye INSTAGRAM,FB na YouTube.. Wave Media Pro. Tanzania. Ukiwa na shughuli yoyote tutakufanyia kwa ghalama nafuu sana kwa maelezo zaidi ingia Instagram utapata kuona kazi nzuri pamoja na YouTube. Pia ofisi zetu ziko Kinondoni DSM. 0715020665. DSM Tz. wavemediapro.tz1@gmail.com

      Delete
  12. Kwa mahitaji ya Picha nzuri na Video za kisasa kwenye Sherehe yako tufollow kwenye INSTAGRAM,FB na YouTube.. Wave Media Pro. Tanzania. Ukiwa na shughuli yoyote tutakufanyia kwa ghalama nafuu sana kwa maelezo zaidi ingia Instagram utapata kuona kazi nzuri pamoja na YouTube. Pia ofisi zetu ziko Kinondoni DSM. 0715020665. DSM Tz. wavemediapro.tz1.tz1@gmail.com

    ReplyDelete
  13. Actually gharama halisi ya kitaalamu (BOQ) ila walao makadirio ya chini...ungekuwa unaweka na gharama za makadirio ingependeza zaidi!

    ReplyDelete